ĐÈN THẢ PHA LÊ (L800mm x R300mm x H1000mm) KGB-8001B
chưa có đánh giá cho sản phẩm này
3.420.000 VNĐ 5.700.000 VNĐ -40%
Hàng Trong Kho: 10
Lượt Xem : 355
- Kích thước : Dài:800mm x Rộng:300mm Chiều cao: 1000mm
- 3 chế độ ánh sáng :Trắng - Vàng - Vàng nhạt
- Chất liệu: Thân đèn bằng hợp kim, cáp treo chịu lực + pha lê cao cấp .
- Bảo hành 12 tháng.
Số Lượng:
- Bảo hành 12 tháng.
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT :
Mã Sản Phẩm : KGB-8001B
Tình Trạng : Mới 100%