ĐÈN ỐP TRẦN LED (PHI 800mm x H120mm) KTD-OTM120/9
chưa có đánh giá cho sản phẩm này
2.195.000 VNĐ 3.990.000 VNĐ -45%
Hàng Trong Kho: 10
Lượt Xem : 1089
-Kích thước đèn: Đường kính: 800mm x Chiều cao:120mm
-LED 117W, 3 chế độ ánh sáng: Trắng - Vàng - Trung Tính.
-Chế độ tăng giảm ánh sáng và chuyển màu chậm.
-Chất liệu: Hợp kim sơn tĩnh điện và meka.
-Có remote điều khiển.
-Bảo hành 12 tháng
Số Lượng:
-Có remote điều khiển.
-Bảo hành 12 tháng
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT :
Mã Sản Phẩm : KTD-OTM120/9
Tình Trạng : Mới 100%