ĐÈN ỐP TRẦN LED (PHI 600mm x H250mm) KTD-OTM250/7
chưa có đánh giá cho sản phẩm này
1.584.000 VNĐ 2.880.000 VNĐ -45%
Hàng Trong Kho: 10
Lượt Xem : 1161
-Kích thước đèn: Đường kính: 600mm x Chiều cao:250mm
-LED 116W x 2 bóng, 3 chế độ ánh sáng: Trắng - Vàng - Trung Tính.
-Chế độ tăng giảm ánh sáng và chuyển màu chậm.
-Chất liệu: Hợp kim sơn tĩnh điện và meka.
-Có remote điều khiển.
-Bảo hành 12 tháng.
Số Lượng:
-Có remote điều khiển.
-Bảo hành 12 tháng.
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT :
Mã Sản Phẩm : KTD-OTM250/7
Tình Trạng : Mới 100%