ĐÈN CHÙM PHA LÊ (PHI 800mm x H1200mm) KGC-8007B
chưa có đánh giá cho sản phẩm này
12.912.000 VNĐ 21.520.000 VNĐ -40%
Hàng Trong Kho: 10
Lượt Xem : 1321
-Kích thước đèn: Ø800mm x Chiều cao:1200mm + Xích:400mm (có thể tăng giảm).
-Bóng E14 (tùy chọn) x 24 bóng (dễ dàng thay thế khi hư hỏng).
-Thân đèn bằng hợp kim xi mạ màu vàng.
-Hạt pha lê K9 cao cấp.
-Shop tặng kèm bóng LED theo đèn.
-Bảo hành 36 tháng.
Số Lượng:
-Hạt pha lê K9 cao cấp.
-Bảo hành 36 tháng.
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT :
Mã Sản Phẩm : KGC-8007B
Tình Trạng : Mới 100%