ĐÈN CHÙM PHA LÊ (PHI 800mm x H1100mm) KGC-8006/8
chưa có đánh giá cho sản phẩm này
17.616.000 VNĐ 29.360.000 VNĐ -40%
Hàng Trong Kho: 10
Lượt Xem : 1266
-Kích thước đèn: Ø800mm x Chiều cao:1100mm + Xích:600mm (có thể tăng giảm).
-Bóng E14 (tùy chọn) x 37 bóng (dễ dàng thay thế khi hư hỏng).
-Thân đèn bằng hợp kim xi mạ màu vàng.
-Hạt pha lê K9 cao cấp.
-Chén thủy tinh.
-Shop tặng kèm bóng LED theo đèn.
-Bảo hành 36 tháng.
Số Lượng:
-Hạt pha lê K9 cao cấp.
-Chén thủy tinh.
-Bảo hành 36 tháng.
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT :
Mã Sản Phẩm : KGC-8006/8
Tình Trạng : Mới 100%