ĐÈN CHÙM PHA LÊ (D800mm x R350mm x H270mm) KGC-8003B
chưa có đánh giá cho sản phẩm này
5.730.000 VNĐ 9.550.000 VNĐ -40%
Hàng Trong Kho: 10
Lượt Xem : 980
- Kích thước: Dài : 800mm x rộng :350mm Chiều cao: 270mm + Xích: 700mm.
-Thân đèn bằng hợp kim xi mạ màu vàng.
-Bóng E14 (tùy chọn) x 10 bóng (dễ dàng thay thế khi hư hỏng).
-Hạt pha lê K9 cao cấp.
-Shop tặng kèm bóng LED theo đèn.
-Bảo hành 24 tháng.
Số Lượng:
-Hạt pha lê K9 cao cấp.
-Bảo hành 24 tháng.
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT :
Mã Sản Phẩm : KGC-8003B
Tình Trạng : Mới 100%