ĐÈN CHÙM CỔ ĐIỂN (PHI 1000mm x H800mm) KGC-8005/12
chưa có đánh giá cho sản phẩm này
5.592.000 VNĐ 9.320.000 VNĐ -40%
Hàng Trong Kho: 10
Lượt Xem : 1439
-Kích thước đèn: Ø1000mm x Chiều cao:800mm + Xích:400mm (có thể tăng giảm).
-Bóng E27 (tùy chọn) x 15 bóng (dễ dàng thay thế khi hư hỏng).
-Thân đèn bằng hợp kim ANTIMON cách điện. Chóa đèn bằng thủy tinh.
-Bảo hành 12 tháng. Shop tặng kèm bóng theo đèn.
Số Lượng:
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT :
Mã Sản Phẩm : KGC-8005/12
Tình Trạng : Mới 100%